Simulizi

SIMULIZI :: Jini Mahabati Sehemu ya Saba (Kwa wenye miaka 18+)

on

SIMULIZI : JINI MAHABATI
SEHEMU YA SABA
MTUNZI: ELIADO TARIMO
CONTACT: 0714 555 195, E-mail: eliasadolf@yahoo.com
AGE: 18+

“Kwa hiyo wewe unataka tu unichezee na kuniacha” aliuliza Radhia. Wakati Radhia akiuliza swali hilo ghafla yule mwalimu wa michezo aliona gari ya Mwalimu mwenzake ikiingia. “Daaa tayari hali ya hewa imechafuka” alisema huyo mwalimu wa michezo . “Kwa nini?” aliuliza Radhia.

 “Yule mwalimu anayeehusika na udaili ameingia na gari yake hiyo sasa huwa ana undugu na mke wangu”. Kusema Mwalimu wa anayeusika na udaili wa wanafunzi Radhia alikumbuka siku ile alipoenda ofisini kwake na mwalimu huyo akalazimisha kuchukua namba zake na amekuwa akimsumbua sana akimtaka kimapenzi.

Hata yeye alihisi hatari maana isingeleta picha nzuri maana yeye alishamkatalia katu katu. Sasa wewe tuondoke twende upande wa nyuma huko asije akatuona. Basi wakanyanyukaa wote na kuzungua kwa ndani ambapo kulikuwa na vyumba vya kulala wageni.

“Karibuni sana” ilikuwa ni sauti ya dada wa mapokezi. Akaongeza “mna bahati chumba kimebaki kimoja tu tena cha VIP”. “Ok tunaweza kulipia short time” aliuliza Teacher. Hapana sa hivi usiku haifai alijibu muhudumu. “Ok tuoneshe hicho hicho na pia tunaomba utuleteee vinywaji vyetu huku ndani” alisema mwalimu huyu na kumuacha Radhia akiwa anashangaa tu.

Wakaoneshwa room na kuingia ndani. “Samahani kwa kukuingiza humu ndani bila maukubaliano ila ni bora kwa afya ya ndoa yangu” alisema Mwalimu huyo. Usijali kuwa na amani alisema Radhia huku akiangalia uzuri wa kitanda hicho cha guest. “Yaani leo humu sijui kama nitatoka salama” alijisemea Radhia mara baada ya kuanza kusikiwa ule mshawasha wa mapenzi.

Alitamani hata kumwambia yule mwalimu kuwa sawa nimekukubalia lakini aliogopa maana angonekana Malaya.

“Kwa hiyo Razia mimi nataka tufanye siri nataka uwe wangu lakini pia asijue mtu yeyote maana kijua itasababisha ndoa yangu kuvunjika” alisema mwalimu huyu.

Mimi kushare mapenzi siwezi hivyo naomba tu unielewe ingekuwa hujaona ningekukubalia alisema Razia huku akijatidi kuyabana mapaja yake maana alihisi mshawasha wa ajabu huku kunako ikulu. Kauli hiyo ya Razia ilimfanya mwalimu huyo kumsogela zaidi na kuanza kumpapasa papasa yale mapaja ya binti huyo ambaye siku hiyo alivalia kimini.

Yaani ile kumpapasa tu Radhia alihisi kujikojolea maana urojorojoo laini ulishuka na kulowanisha nguo yake ya ndani. Alijiachia kidogo kwa kupanua mapaja na kumruhusu Mwalimu huyo kuendelea kumpapasa papasa kwa kuzidi kuingia ndani. “Jamaaani Mwaimu usinifanye hivyo mwenzio stimu zangu zipo karibu” alisema binti huyo bila aibu.

Kauli hiyo ilimfurahisha mwalimu akazidi kupekenyua pekenyua ili kujua kama ni kweli zipo karibu. Radhia alikunja sura kisha akaamua kujilaza kitandani hasione kinachoendelea. Mlalo huo ulifanya miguu ya Radhia iwe chini na kiwiwili kuwa juu ya kitanda.

Mwalimu akaona isiwe tabu akapiga magoti chini ya sakafu akawa anampapasa kuanzia kwenye miguu kisha anapandisha mikono yake mpaka mwanzo wa mapaja. “Uuuuuuuuuu uuuuuuuuh,,mmmmmmm,,mmmm,,iiiisssssss ayaaaa yaaaaaaaa” alianza kugugumia Razia huku akijipanua zaidi kuashiria kuwa alifurahishwa na huduma hiyo.

Kwa sababu kile kimini kilikuwa kimembana binti huyo Mwalimu wake huyo wa michezo aliamua kupitisha mikono yake mpaka kunako.

Alishangaa sana kukuta tayari sehemu hizo zilishalowana na hiyo ni kutokana na mvua ndogo ndogo ya rasharasha.

Kufuli lilikuwa tepetepe ndembendembe kutoka na ute ute laini wenye kuvutika kama mlenda kushuka kutoka sehemu za ndani ya papuchi ya binti huyo. “Kweli huyu stimu zake zipo karibu” alijisemea mwalimu huku akijaribu kulisogeza lile kufuli kwa kutumia vidole vyake.

“Iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiissssssssssssssssss sssssssssssssssss” alilalamika Radhia wa watu mara baada ya mwalimu huyo kuingiza vidole vyake viwili na kujaribu kusugua sugua kile kitu ambacho huwa mara nyingi kinampa tabu binti huyo kwa kumpa mshawasha wa kufanya mapenzi.

Radhia alifurahi kuguswa sehemu hiyo maana ndo ilikuwa na muwasho wa huba. Binti huyo akaamua kumsaidia kwa kulegeza zipu ya kimini chake cha jinzi kisha akatumia mikono yake hiyo kujaribu kuivua nguo hiyo. Hapo Teacher alielewa mchezo akamsaidia kumvua.

Hakuishia hapo akaendelea kuchojoa pia na viwalo vya juu. Ulaini na unyororo wa binti huyo ulimfanya mwalimu kupagawa hasiamini kama amepata kirahisi hivyo. “Eeeeh nilipata lakini sikuzani, sijiui nini na nini, tulikutanaga nyumba ya wageni”, mwalimu akakumbukia ile nyimbo ya kanyaboya..

*ITAENDELEA*???

________________________________________________________________________

IPAKUE APPLICATION YA LINDIYETU.CO.TZ ILI USIPITWE NA STORY KALI KILA SIKU

Tupia Comment Yako, Matusi Hapana

Recommended for you

Leave a Reply